สถิติจำนวนผู้ทำแบบสอบถาม ( ข้อมูล ณ วันที่ 13 กันยายน 2559 ) |
|
|
ลำดับการเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร |
ชื่อ - สกุล |
วุฒิการศึกษา |
คณะ |
ภาควิชา |
สาขาวิชา |
เกียรตินิยม |
1516 |
นางสาวสุภาพร ลาภมา |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.) |
- |
1517 |
นางสาวอรพรรณ วันเพ็ญ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.) |
- |
1518 |
นางสาวอุทัยรัตน์ ผาสุข |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.) |
- |
1519 |
นายกิตติธัช อ่ำพันธ์ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.) |
- |
1520 |
นายพชรพรรณ ศรีจันทร์งาม |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.) |
- |
1521 |
นายอุเทน คงเมือง |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป |
วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.) |
- |
1522 |
นางสาวปิยะนุช สุขสุวรรณ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาชีววิทยา |
วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา |
- |
1523 |
นางสาวพัชราภรณ์ ทองสมนึก |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาชีววิทยา |
วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา |
- |
1524 |
นางสาววิศารัตน์ ภิยะ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาชีววิทยา |
วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา |
- |
1525 |
นางสาวสายสุดา เรืองชา |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาชีววิทยา |
วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา |
- |
1526 |
นายจิรกานต์ โลหะประธาน |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาชีววิทยา |
วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา |
- |
1527 |
นายศักรินทร์ อะจิมา |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาชีววิทยา |
วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา |
- |
1528 |
นางสาวขวัญชนก ศิลารัตน์ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1529 |
นางสาวจิตรา ทีนะกุล |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1530 |
นางสาวณมน น่วมเจริญ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1531 |
นางสาวธนาภรณ์ คำเลิศ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1532 |
นางสาวภูริชญา เล้าศศิวัฒนพงศ์ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1533 |
นางสาวสุจิตรัตน์ เพียสีนุย |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1534 |
นายเกรียงไกร เอ็งโอภาสนันท์ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1535 |
นายธนพัฒน์ สงวนให้ |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1536 |
นายธนวัฒน์ ต๊ะหล้า |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1537 |
นายธิติณัฐ แก้วบุญเรือง |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1538 |
นายประพันธ์ แก้วดี |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1539 |
นายสิทธิพจน์ อ้นฟัก |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาเคมี |
วิทยาศาสตร์-เคมี |
- |
1540 |
นางสาวจิดาภา เอี่ยมดารา |
กศ.บ. |
คณะวิทยาศาสตร์ |
ภาควิชาฟิสิกส์ |
วิทยาศาสตร์-ฟิสิกส์ |
- |
|
|