1042 |
นางสาวฐานิตา สุขสุเมฆ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1043 |
นางสาวฐิติรัตน์ เดโช |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาเวียดนาม |
อันดับ 2 |
1044 |
นางสาวฑณัฏฐา ไพพินิจ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
สารสนเทศศึกษา |
อันดับ 2 |
1045 |
นางสาวฑารัตน์ ฮิซาเอะ ทานากะ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
สารสนเทศศึกษา |
อันดับ 2 |
1046 |
นางสาวณปภัช คล้ายนพกุล |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1047 |
นางสาวณวรา ตันสุริวงศ์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1048 |
นางสาวณัชชา ศรลัมพ์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1049 |
นางสาวณัฏฐณิชา วรรณทอง |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาเขมร |
อันดับ 2 |
1050 |
นางสาวณัฏฐา ชอบสอาด |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1051 |
นางสาวณัฏฐา สุทีปธรรม |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1052 |
นางสาวณัฐจิรากรณ์ ตั้งเจตสกาว |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารมวลชน |
อันดับ 2 |
1053 |
นางสาวณัฐชยา วิเศษสินธพ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 2 |
1054 |
นางสาวณัฐชา เทพคุ้มกัน |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
สารสนเทศศึกษา |
อันดับ 2 |
1055 |
นางสาวณัฐฏิกานต์ ศรีโภคา |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารมวลชน |
อันดับ 2 |
1056 |
นางสาวณัฐณิชา โต๊ะหลี |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาเวียดนาม |
อันดับ 2 |
1057 |
นางสาวณัฐณิชา สังฆวาส |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 2 |
1058 |
นางสาวณัฐณิชา อินทรทุ่ม |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาและวรรณคดีไทย |
อันดับ 2 |
1059 |
นางสาวณัฐธิดา อยู่แขก |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1060 |
นางสาวณิชา เพ็ชรเลิศ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1061 |
นางสาวถิรดา แสงสุวรรณ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารมวลชน |
อันดับ 2 |
1062 |
นางสาวทัชชภร กลิ่นชวนชื่น |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1063 |
นางสาวทินพิมล มุสิกา |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาเกาหลี |
อันดับ 2 |
1064 |
นางสาวธนภรณ์ รวีเดชดำรง |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 2 |
1065 |
นางสาวธนัชพร จึงแย้มปิ่น |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
วรรณกรรมสำหรับเด็ก |
อันดับ 2 |
1066 |
นางสาวธนาภา สารชัย |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
|