1017 |
นายกมล เรืองศรี |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารมวลชน |
อันดับ 1 |
1018 |
นายเกียรติศักดิ์ ขวัญเมือง |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาและวรรณคดีไทย |
อันดับ 1 |
1019 |
นายชัยวัฒน์ จันทรรังสรรค์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 1 |
1020 |
นายปุณณชัย จันปุ่ม |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาและวรรณคดีไทย |
อันดับ 1 |
1021 |
นายพิชณ เลิศจารุเกตุ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาญี่ปุ่น |
อันดับ 1 |
1022 |
นางสาวกชนันท์ อยู่ใจ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
วรรณกรรมสำหรับเด็ก |
อันดับ 2 |
1023 |
นางสาวกตัญชลี เล้าสุทธิพงศ์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาปรัชญาและศาสนา |
ปรัชญาและศาสนา |
อันดับ 2 |
1024 |
นางสาวกฤตพร ณัชกิตติกานต์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาบรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ |
วรรณกรรมสำหรับเด็ก |
อันดับ 2 |
1025 |
นางสาวกฤตยาณี พรมมงคล |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาเกาหลี |
อันดับ 2 |
1026 |
นางสาวกัญญาพัชร เวชศิลปคอง |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาไทยเพื่อการสื่อสารมวลชน |
อันดับ 2 |
1027 |
นางสาวกันทิมา ดวงแก้ว |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 2 |
1028 |
นางสาวกิรณา ใหม่เอี่ยม |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 2 |
1029 |
นางสาวจารุชา ตั้งเมธากุล |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1030 |
นางสาวจิตสุภา ตุงคะศิริ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1031 |
นางสาวจิธัญญา วงษ์วาศ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1032 |
นางสาวจินตพร ไพโรจน์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1033 |
นางสาวชณัญญา สุทธิพิทยศักดิ์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาไทย:ภาษาและวรรณคดีไทย |
อันดับ 2 |
1034 |
นางสาวชนากานต์ ดีวงศ์ไพบูลย์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1035 |
นางสาวชลิดา เฟื่องประยูร |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1036 |
นางสาวชลิตา อั้ง |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1037 |
นางสาวชวิศา บำรุงศักดิ์ |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
1038 |
นางสาวชัญญา กลิ่นกำเนิด |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาเพื่ออาชีพ |
อันดับ 2 |
1039 |
นางสาวชุดา จิระธรรมจารี |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาญี่ปุ่น |
อันดับ 2 |
1040 |
นางสาวชุติกาญจน์ คล้ำจีน |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก |
ภาษาตะวันออก:ภาษาจีน |
อันดับ 2 |
1041 |
นางสาวชุติกาญจน์ ศุกรโยธิน |
ศศ.บ. |
คณะมนุษยศาสตร์ |
ภาควิชาภาษาตะวันตก |
ภาษาอังกฤษ |
อันดับ 2 |
|